สวัสดีค้าาทุกคนน ![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t7/2/16/1f495.png)
![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t7/2/16/1f495.png)
![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t7/2/16/1f495.png)
![😍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/ta1/2/16/1f60d.png)
![🐶](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tce/2/16/1f436.png)
![😁](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tee/2/16/1f601.png)
![🌟](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t7f/2/16/1f31f.png)
จากเนื้อหาที่เราได้เรียนกันมากว่า 62 บทเรียน ทั้งเรื่องจิตวิทยา ความรู้ความเข้าใจในคนกลุ่มต่างๆ ไม่ว่าจะเป็นผู้สูงวัย เด็กพิเศษ ผู้พิการ คนที่มีภาวะซึมเศร้า
![🌟](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t7f/2/16/1f31f.png)
![❤️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/ted/2/16/2764.png)
![❤️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/ted/2/16/2764.png)
ขอขอบพระคุณ กรรมการผู้ทรงคุณวุฒิ ที่เข้าร่วมให้คะแนนตัดสิน และผู้ช่วยทดสอบจากองค์กรต่างๆ รวมถึงคณะกรรมการสมาคมสุนัขนักบำบัดนะค้าา ![🐶](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tce/2/16/1f436.png)
![❤️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/ted/2/16/2764.png)
![🐶](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tce/2/16/1f436.png)
![❤️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/ted/2/16/2764.png)
![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t7/2/16/1f495.png)
![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t7/2/16/1f495.png)
![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t7/2/16/1f495.png)
![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t7/2/16/1f495.png)
![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t7/2/16/1f495.png)
![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t7/2/16/1f495.png)
คณะกรรมการสมาคมสุนัขนักบำบัด
![🌈](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tb2/2/16/1f308.png)
![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t7/2/16/1f495.png)
![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t7/2/16/1f495.png)
![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t7/2/16/1f495.png)
![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t7/2/16/1f495.png)
![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t7/2/16/1f495.png)
![🌻](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tb9/2/16/1f33b.png)
![❤️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/ted/2/16/2764.png)
![❤️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/ted/2/16/2764.png)
![❤️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/ted/2/16/2764.png)
และที่สำคัญขอบพระคุณ ว่าที่ #ทีมสุนัขนักบำบัดแห่งประเทศไทยรุ่นที่2 ![🫰](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/te2/2/16/1faf0.png)
ที่มีใจขั้นสุด พร้อมออกปฎิบ้ติหน้าที่ในเร็วไปนี้ละนะค้าาา ![🌈](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tb2/2/16/1f308.png)
![🌈](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tb2/2/16/1f308.png)
![🫰](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/te2/2/16/1faf0.png)
![💗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t9/2/16/1f497.png)
![🌈](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tb2/2/16/1f308.png)
![🌈](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tb2/2/16/1f308.png)