🌈วันเปิดหลักสูตรที่แสนพิเศษ เมื่อคนและน้องหมา มารวมตัวกัน 🐶👩🦱 น่ารักยังไง 💚อบอุ่นแค่ไหน... จะเล่าให้ฟังค่ะ
Therapy Dog Thailand เปิดตัวรุ่นแรก รุ่นที่ 1 ครั้งแรกในประเทศไทย ![🎉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t2b/2/16/1f389.png)
พิเศษมากๆ เพราะเราไม่สามารถเป็นรุ่นที่1 ได้ถึง2ครั้ง ใช่มะ!![😆](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t73/2/16/1f606.png)
![🎉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t2b/2/16/1f389.png)
![🎉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t2b/2/16/1f389.png)
![😆](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t73/2/16/1f606.png)
ไม่มาเห็นก็ไม่รู้ ไม่ได้มาดูก็เสียดาย แต่ไม่ต้องเสียใจที่ไม่ได้เป็นรุ่นแรก รุ่นสองยังมี ![✌🏻](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tdd/2/16/270c_1f3fb.png)
ตั้งตารอให้ดี หลักสูตรดีๆ แบบนี้ทีมงานละเมียดจริงๆ ![💚](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t33/2/16/1f49a.png)
![✌🏻](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tdd/2/16/270c_1f3fb.png)
![✌🏻](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tdd/2/16/270c_1f3fb.png)
![💚](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t33/2/16/1f49a.png)
![👩🦱](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t8d/2/16/1f469_200d_1f9b1.png)
![🐶](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tce/2/16/1f436.png)
![🥰](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t89/2/16/1f970.png)
![🥰](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t89/2/16/1f970.png)
กดดูแล้วใช่ไหมคะ?
น้องหมา มาพร้อมคุณพ่อแม่
นับสิบที่มาร่วมปฐมนิเทศฟังรายละเอียดหลักสูตร แม้น้องหมามากันไม่ครบ แต่ก็ไม่น้อย ที่ทำให้หัวใจเราพองฟู ![💚](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t33/2/16/1f49a.png)
![❤️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/ted/2/16/2764.png)
![🐶](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tce/2/16/1f436.png)
![💚](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t33/2/16/1f49a.png)
![❤️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/ted/2/16/2764.png)
พลังต่างๆที่เราทุ่มเท ฝ่าฟัน เต็มเสมอด้วยกำลังใจจากนักเรียนรุ่นแรก ![🙋♀️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t89/2/16/1f64b_200d_2640.png)
ที่ยกมือสมัครเรียนตั้งแต่เราประกาศออกไป จนถึงวันนี้ มันมหาศาลมากๆ ทำให้เราไม่ท้อ ไม่เหนื่อย จนมาเห็นภาพในวันนี้ Therapy Dog Thailand Grand Opening!!! ![🎉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t2b/2/16/1f389.png)
![🙋♀️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t89/2/16/1f64b_200d_2640.png)
![🙋](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1b/2/16/1f64b.png)
![🎉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t2b/2/16/1f389.png)
น้ำตาเอ่อสิคะ เมื่อได้เห็นภาพตรงหน้า ยิ่งกว่าที่จินตนาการไว้เสียอีก ทุกท่านมาด้วยใบหน้ายิ้มแย้ม สดใสเช้าวันเสาร์ บางท่านมาตั้งแต่ยังไม่ถึงเวลานัดหมาย
น่ารักกว่านี้มีอีกไหม เจ้าของ+น้องหมา, น้องหมา+ทาสหมา ทยอยกันมาเข้างาน ![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t7/2/16/1f495.png)
![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t7/2/16/1f495.png)
![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t7/2/16/1f495.png)
![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t7/2/16/1f495.png)
บางท่านมาคนเดียว น้องหมาต้องอยู่บ้าน เพราะวันนี้ เรียนคลาสแรกเสียด้วย ยาวไปถึงหกโมงเย็น แต่เหงาซะที่ไหน เพื่อนร่วมรุ่นมากันพร้อมหน้า หลายท่านที่น้องหมาพร้อมมาเรียนด้วยยาวๆ ก็จูงกันมาเลย ไม่มีสักวินาทีจะรู้สึกโลนลี่!
![👨👨👧👦](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1b/2/16/1f468_200d_1f468_200d_1f467_200d_1f466.png)
![👩👩👧👧](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/2/16/1f469_200d_1f469_200d_1f467_200d_1f467.png)
![👨👨👧👦](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1b/2/16/1f468_200d_1f468_200d_1f467_200d_1f466.png)
บรรยากาศแบบนี้ ทั้งน่ารัก เป็นกันเอง ความน่ารักของน้องหมากระจายทุกอณู
เชื่อแล้ว… Therapy Dog จะเยียวยาทุกสิ่ง
นักเรียนรุ่น 1 ของเราพร้อมจะเยียวยาทุกอย่าง ช่วยเชียร์พวกเราด้วยนะคะ